Đang tải dữ liệu...

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player


VSTARCAM C61S
-----------------------------------------------------
Giá : 920.000 VNĐ

Mô tả sản phẩm :
  • CAMERA IP VSTARCAM C61S
  • Độ phân giải: full HD 1536P
  • Ống kính 2.3mm@F2.4
  • Góc nhìn: 180°
  • Quan sát ban đêm: 3 đèn hồng ngọai 850nm IR LED, với khoảng cách quét 5m đến 10m
  • Định dạng Video: H.264 main profile@level:4.0/Motion-JPEG/JPEG
  • Phương thức kết nối: wifi; cable mạng đầu RJ45
  • Bộ nhớ ngoài: hỗ trợ thẻ nhớ lên tới 128GB
  • Cảnh báo: cảnh báo khi có chuyển động
  • Đàm thoại 2 chiều: có
  • Số người online cùng 1 lúc: 4
  • Mầu sắc:: Trắng
  • Hiển thị khung hình: Trên di động có hiển thị 4 khung hình cùng 1 lúc, trên máy tính có thể hiểu thị nhiều khung hình
  • Số người có thể Online:: Tối đa 4 người online cùng 1 thời điểm trên các tài khoản khác nhau Ánh sáng tối thiểu:: 0.3~0.5Lux(color mode),0Lux(B&W mode)
  • Ống kính/ Góc nhìn:: 180˚
  • Hỗ trợ quay đêm:: Dual Filter,IR-Cut,3 đèn hồng ngoại 850nm IR LED, với khoảng cách quét :5~10m
  • Image sensor:: 1/2.4 inch 1536p Progressive Scan CMOS
  • Định dạng Video nén:: H.264 main profile@levels:4.0/Motion-JPEG
  • Độ phân giải Video:: 1536p(1536X1536)@15fps
  • Cổng Audio ra:: Built in speaker (8Ω1W)
  • Ghi hình lưu âm thanh: Có
  • Cổng Audio vào:: Built-in -38 dB microphone
  • Định dạng file Audio:: ADPCM/32kbps Mạng LAN:: 10Base-T / 100Base-TX, RJ45 connector Network Protocol:: TCP/IP, HTTP, TCP, UDP, SMTP, FTP, DHCP, DNS, DDNS, NTP, UPnP, RTSP, P2P,etc. Wifi:: Hỗ trợ 802.11b/g/n
  • Hỗ trợ lưu trữ qua đầu thu:: Có hỗ trợ đầu thu chuẩn Onvif
  • Lưu trữ Video, hình ảnh:: Hỗ trợ thẻ nhớ dung lượng 128GB
  • Cảnh báo chuyển động